Những Bí thư Đoàn tiêu biểu học và làm theo Bác
(ĐCSVN) - Các cấp bộ Đoàn tỉnh Tây Ninh đã tích cực tổ chức triển khai và thực hiện hiệu quả việc học tập và làm theo Bác, đưa các nội dung học tập và làm theo Bác vào các chương trình, phong trào, cuộc vận động của Đoàn, Hội, Đội với nhiều hình thức, cách làm phù hợp. Từ các phong trào đã xuất hiện nhiều điển hình tiên tiến, xuất sắc, những tấm gương Bí thư Đoàn xã tiêu biểu.